Zoho Flow vs Integrately: Tính năng, Giá cả và Đánh giá của Người dùng 2026
Zoho Flow
Tự động hóa quy trình làm việc không cần lập trình

Integrately
Nền tảng Tự động hóa Ứng dụng Chỉ với Một Lần Nhấp

Zoho Flow
Tự động hóa quy trình làm việc không cần lập trình

Integrately
Nền tảng Tự động hóa Ứng dụng Chỉ với Một Lần Nhấp

Zoho Flow và Integrately là gì?
Zoho Flow là một nền tảng tích hợp kết nối hơn 850 ứng dụng và tự động hóa các quy trình làm việc giữa chúng. Bạn có thể tạo các chuỗi tự động, trong đó một hành động trong một ứng dụng sẽ kích hoạt các hành động trong các ứng dụng khác, tất cả đều không cần viết mã. Ví dụ, khi ai đó điền vào một biểu mẫu trên trang web của bạn, Zoho Flow có thể tự động thêm họ vào danh sách email của bạn, tạo một nhiệm vụ cho nhóm của bạn và gửi thông báo đến ứng dụng nhắn tin của bạn.
Nền tảng sử dụng trình tạo trực quan với các phần tử kéo và thả. Bạn thiết lập các trình kích hoạt để bắt đầu quy trình làm việc và các hành động tiếp theo. Bạn cũng có thể thêm điều kiện, độ trễ và các chức năng tùy chỉnh để làm cho quy trình làm việc của bạn đơn giản hoặc phức tạp tùy theo nhu cầu. Nó hoạt động với các ứng dụng đám mây, hệ thống tại chỗ và các thiết lập lai.
Integrately là một nền tảng tự động hóa không cần mã mạnh mẽ được thiết kế để kết nối các ứng dụng kinh doanh yêu thích của bạn mà không yêu cầu kiến thức kỹ thuật. Hãy nghĩ về nó như một cây cầu thông minh tự động chuyển dữ liệu giữa các công cụ phần mềm khác nhau, loại bỏ công việc thủ công và giảm thiểu sai sót do con người.
Nền tảng này nổi bật với thư viện khổng lồ gồm hơn 20 triệu tự động hóa sẵn sàng sử dụng, bao phủ các quy trình kinh doanh phổ biến như quản lý khách hàng tiềm năng, tiếp thị qua email, thương mại điện tử và hỗ trợ khách hàng. Điều làm cho Integrately trở nên đặc biệt là hệ thống kích hoạt chỉ với một cú nhấp chuột - thay vì mất hàng giờ để xây dựng các tự động hóa phức tạp từ đầu, bạn chỉ cần chọn từ các mẫu có sẵn và kích hoạt chúng ngay lập tức.
Nền tảng tích hợp với các công cụ phổ biến như Google Sheets, Salesforce, Mailchimp, Slack, HubSpot và hàng trăm công cụ khác. Với hỗ trợ chat trực tiếp 24/5 và các đề xuất tự động hóa dựa trên AI, Integrately giúp tự động hóa kinh doanh trở nên đơn giản, tiết kiệm chi phí và dễ tiếp cận với mọi người.
Tính năng của Zoho Flow và Integrately
Kết nối hơn 850 ứng dụng mà không cần mã hóa
Trình tạo quy trình làm việc kéo và thả
Hơn 1.200 mẫu có sẵn
Kịch bản tùy chỉnh với Deluge
Tích hợp tại chỗ và đám mây
Giám sát và ghi nhật ký theo thời gian thực
Tự động chạy lại các quy trình thất bại
Logic điều kiện và trì hoãn
Quy trình làm việc nhiều bước
Công cụ hợp tác nhóm
Độ tin cậy hoạt động 99,9%
Bảo mật tuân thủ GDPR
Kích hoạt tự động hóa có sẵn với hơn 20 triệu lựa chọn chỉ bằng một cú nhấp chuột
Trình tạo quy trình làm việc trực quan cho tự động hóa tùy chỉnh không cần mã hóa
Gợi ý tự động hóa và hỗ trợ thiết lập dựa trên AI
Đồng bộ dữ liệu thời gian thực trên hơn 1.200 ứng dụng được hỗ trợ
Lọc nâng cao, phân nhánh và logic điều kiện
Hỗ trợ trò chuyện trực tiếp 24/5 và hỗ trợ thiết lập miễn phí
Khả năng cộng tác nhóm và chia sẻ tự động hóa
Hỗ trợ webhook cho tích hợp ứng dụng tùy chỉnh
Trường hợp sử dụng của Zoho Flow và Integrately
Giá của Zoho Flow và Integrately
Zoho Flow cung cấp hai gói giá chính để phù hợp với các nhu cầu kinh doanh khác nhau. Cả hai gói đều bao gồm số lượng workflow không giới hạn, cho phép bạn tự động hóa bao nhiêu quy trình tùy thích.
Gói Tiêu Chuẩn có giá 29 đô la mỗi tháng khi thanh toán hàng tháng hoặc 25 đô la mỗi tháng khi thanh toán hàng năm. Gói này bao gồm 5.000 tác vụ mỗi tháng, tần suất kiểm tra 15 phút, lịch sử workflow 60 ngày, các ứng dụng cơ bản, chức năng tùy chỉnh và tiện ích logic. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các doanh nghiệp nhỏ mới bắt đầu với tự động hóa.
Gói Chuyên Nghiệp có giá 49 đô la mỗi tháng khi thanh toán hàng tháng hoặc 41 đô la mỗi tháng khi thanh toán hàng năm. Đây là lựa chọn phổ biến nhất và bao gồm 10.000 tác vụ mỗi tháng, tần suất kiểm tra 5 phút, lịch sử workflow 90 ngày, các ứng dụng cao cấp, tích hợp tại chỗ và tự động chạy lại các workflow thất bại. Gói này phù hợp với các doanh nghiệp đang phát triển với nhu cầu tự động hóa phức tạp hơn.
Cả hai gói đều cung cấp bản dùng thử miễn phí để bạn có thể trải nghiệm nền tảng trước khi quyết định.
Integrately cung cấp mức giá minh bạch, phải chăng và rẻ hơn đáng kể so với các đối thủ như Zapier. Gói miễn phí bao gồm 100 tác vụ hàng tháng, 5 tự động hóa và truy cập đầy đủ vào hỗ trợ trò chuyện trực tiếp - hoàn hảo để thử nghiệm nền tảng.
Các gói trả phí bao gồm:
Gói Khởi Đầu (19,99 USD/tháng): 2.000 tác vụ, 20 tự động hóa, 3 ứng dụng cao cấp, webhook và tính năng phân nhánh
Gói Chuyên Nghiệp (39 USD/tháng): 10.000 tác vụ, tự động hóa không giới hạn, 15 ứng dụng cao cấp, chức năng thử lại tự động
Gói Phát Triển (99 USD/tháng): 30.000 tác vụ, tự động hóa không giới hạn, 25 ứng dụng cao cấp, tính năng cộng tác nhóm
Gói Doanh Nghiệp (239 USD/tháng): 150.000 tác vụ, mọi tính năng không giới hạn, quản lý tài khoản riêng, hỗ trợ ưu tiên
Tất cả các gói đều bao gồm giảm giá thanh toán hàng năm lên đến 33% và hỗ trợ thiết lập tự động hóa miễn phí. Mô hình giá dựa trên số lượng tác vụ (không phải số lần vận hành), giúp dự đoán chi phí dễ dàng và tiết kiệm hơn so với các lựa chọn khác. Các hành động thất bại không tính vào giới hạn tác vụ của bạn, và các trình kích hoạt hoàn toàn miễn phí.
Câu hỏi thường gặp: Zoho Flow vs Integrately
Đánh giá: Zoho Flow vs Integrately
Dựa trên 0 đánh giá
Dựa trên 0 đánh giá
So sánh Zoho Flow với các công cụ khác
Activepieces
Tự động hóa AI mã nguồn mở cho các nhóm
Pabbly Connect
Tự động hóa quy trình làm việc dễ dàng cho hơn 2000 ứng dụng
Make
Nền tảng Tự động hóa Quy trình làm việc Trực quan cho Doanh nghiệp
Zapier
Kết nối ứng dụng & Tự động hóa quy trình làm việc không cần mã hóa
n8n
Tự động hóa quy trình làm việc trực quan với mã nguồn
Workato
Nền tảng Tự động hóa Doanh nghiệp cho Tích hợp Liền mạch
Albato
Nền tảng Tự động hóa Không mã được hỗ trợ bởi AI
Inngest
Nền tảng Quy trình Làm việc & Công việc Nền đáng tin cậy
Pipedream
Tự động hóa quy trình làm việc cho nhà phát triển
So sánh Integrately với các công cụ khác
Zapier
Kết nối ứng dụng & Tự động hóa quy trình làm việc không cần mã hóa
Make
Nền tảng Tự động hóa Quy trình làm việc Trực quan cho Doanh nghiệp
n8n
Tự động hóa quy trình làm việc trực quan với mã nguồn
Albato
Nền tảng Tự động hóa Không mã được hỗ trợ bởi AI
Inngest
Nền tảng Quy trình Làm việc & Công việc Nền đáng tin cậy
Pipedream
Tự động hóa quy trình làm việc cho nhà phát triển
Latenode
Nền tảng Tự động hóa Không mã được hỗ trợ bởi AI
BuildShip
Trình xây dựng Backend trực quan hỗ trợ AI cho API và Quy trình làm việc
Activepieces
Tự động hóa AI mã nguồn mở cho các nhóm